
WIZARA YA KAUNTI YA UTAMADUNI,JINSIA,VIJANA,
ICT,MICHEZO NA HUDUMA ZA KIJAMII

KATIBA YA UTOAJI HUDUMA KWA WANANCHI
MAONO YETU DHAMIRA YETU MAADILI YETU VIWANGO VYETU VYA HUDUMA
Kuwa Na Jamii 
Inayojithamini, Yenye 
Ubunifu, Uwezo Wa Kijamii
 Na Kiuchumi

• Utaalam 
• Uadilifu
• Kazi ya kikoa
• Uwajibikaji 
• Uwazi
• Haki na usawa

Wizara Yetu Katika Serikali Ya Kaunti Ya 
Kitui Inalenga Kutoa Huduma Kwa Mujibu 
Wa Viwango Vifuatavyo

Kujenga Bidhaa Endelevu Za Kitamanduni Za Kijamii, 
Ujumuishaji Wa Kijinsia, Uwezeshaji Wa Vijana, 
Kukuza Huduma Za Serikali Katika Mitandao, 

Program Endelevu Za Michezo Na Utoaji Huduma Za 
Kijamii Kupitia Teknolojia Bunifu Ya 
Mawasiliano Kutumia Uundaji Na 
Utekelezaji Wa Sera Madhubuti.

Huduma MalipoWajibu Viwango
(Kshs)

Idara Husika

Utoaji huduma ya jumla

Uigizaji Wa Jinsia

Uwezeshaji vijana na Wanawake

Bila Malipo
Bila Malipo
Bila Malipo

Milio mitatu
Baina ya dakika kumi
Baina ya siku saba

Idara Zote
Idara Zote
Idara Zote

Bila Malipo Baina ya dakika tano Idara Zote

Jibu Simu
Hudumia wateja wanaofika
Majibu ya nyaraka za mawasiliano
Majibu ya maswali ya wateja 

Bila Malipo Baina ya dakika tano Idara ZoteKutambua pongezi na malalamiko
Bila Malipo Haraka na kwa adabu 

/ ustaarabu

Ya Kuendelea

Idara Zote

Bila Malipo

Ya Kuendelea

Kuendelea

Idara Zote

Idara Zote

Idara Zote

Idara Zote

Idara ya Teknolojia

Bila Malipo

Bila Malipo

Bila Malipo

Idara Zote

Kuhudumia wateja na wadau wote katika vituo 
vyote vya kutolea huduma
Sera Ya Uwakilishi Na Uteuzi Wa Jinsia Ya 
Asilimia Thelathini
Asilimia thelathini ya thamani ya zabuni za 
serikali kutengewa vijana na wanawake

Idara ya utamaduniYa Kuendelea
Baina ya siku moja
Ya Kuendelea
Baina ya siku moja
Ya Kuendelea
Baina ya siku mojaBila Malipo

Bila Malipo

Bila Malipo

Bila Malipo

Bila Malipo

Usambazaji wa Habari za utamaduni

Usambazaji wa taarifa sahihi za michezo

Usambazaji Wa Taarifa Za Huduma Za 
Jamii
Huduma Ya Kustawisha Uwezo Wa Vikundi 
Vya Vijana, Vikundi Vya Wanawake Na 
Vikundi Vilivyo Katika Viwango Hatarishi
Ufuatiliaji Wa Vikundi Vya Wanawake 
Na Vikundi Vya Vijana
Huduma Za Ugani Kwa Vikundi Vya 
Wanawake Na Vikundi Vya Vijana
Huduma za Ushauri wa Tehama

Dawati La Msaada Kwa Wateja Wa Tehama
Kusasisha Toruti

Idara ya michezo

Kuendelea

Kutoa taarifa sahihi na faafu kuhusu ombi

Kutoa majibu/taarifa sahihi ombi 

Kutoa taarifa sahihi juu ya ombi Idara Ya Huduma 
Za Jamii

Mapungufu ya uwezo

Taarifa Ya Utendaji

Kuendelea

Baina Ya Siku Moja
Idara ya Teknolojia
Idara ya Teknolojia

Bila Malipo
Bila Malipo

Baina ya lisali moja 
baada kupokea ombi

Baada ya kuripoti tukio ndani 
ya lisali moja.Baada ya 
ombi la  muunganisho wa 
intaneti baina ya siku moja

Baina Ya Siku Moja

Mapungufu Ya Uwezo

Uainishaji Wa Vifaa Vya Tehama

Toa Usaidizi Wa Utatuzi Wa Tehama
Baada Ya Kupokea Taarifa Kutoka Kwa Idara
Ya Watumiaji (Wateja)
Baada Ya Kupokea Taarifa Kutoka Kwa Idara
Ya Watumiaji (Wateja)

Fanikisha Muunganisho Wa Intaneti 
Kwa Ofisi Za Kaunti Idara ya TeknolojiaBila Malipo

Idara Ya Utamaduni, Jinsia, Maswala Ya Vijana, ICT, Michezo Na Huduma Za Jamii

Rununu: +254 702 615 888
Barua Pepe: info@kitui.go.ke 
Tofuti: www.kitui.go.ke 

Mjumbe Wa Halmashauri Kuu Ya Utamaduni, Jinsia, 

Vijana, ICT, Michezo Na Huduma Za Kijamii
Phoebe Mutemi
Rununu: +254 702 615 888
Barua Pepe: phoebe.mutemi@kitui.go.ke 

VIWANGO VYETU VYA HUDUMA
Wizara Yetu Katika Serikali Ya Kaunti Ya Kitui Inalenga Kutoa Huduma Kwa Mujibu Wa Viwango Vifuatavyo

Huduma yoyote ambayo haimbatani na viwango vilivyo hapo juu au mfanyikazi 
yeyote ambaye hafiki viwango hivi au hafauti ahadi hizi za uwazi na ubora katika utoaji huduma inapaswa kuripotiwa kwa;

KUJITOLEA KWA UWAZI NA UBORA KATIKA UTOAJI HUDUMA

Vijana, ICT, Michezo Na Huduma Za Kijamii

Tumejitolea Kwa Uwazi na Ubora katika Utoaji wa Huduma.


